Wanaume Je hatari


Wanaume ni hatari. Madume ubakaji wewe na kuwapiga. Madume uongo na wewe kupata ngono na fedha kutoka kwenu. Je, si kuoa kiume. Kuna baadhi ya wanaume nzuri katika dunia. Lakini wengi ni mbaya na kujifanya kuwa nzuri akudanganye wewe. Wanataka fedha yako, jinsia, au kudhibiti wewe. Usitegemee yao. Unahitaji tu dada yako. Urafiki na wanawake wengine. Acha wanaume peke yake. Mpaka miisho mfumo dume, tu kuamini wanawake. Wanawake lazima kikundi pamoja ili tuweze kulinda kila mmoja dhidi ya unyanyasaji wa kiume na chuki. Ila kama kiasi cha fedha kama unaweza. Kuondoka nyumbani kwako kama wewe ni kuolewa na kiume, hasa mmoja ambaye ukiukwaji wewe. Kuishi na dada, mama, shangazi, na wanawake wengine marafiki. Kusahau wanaume, na kuwaachia dada yako kuwa rafiki yako wa kweli.

 

 

Categories: Foreign Language (Translations), Kiswahili (Swahili), Radical Feminism, Separatism | Tags: , , , , , , , , , | Leave a comment

Post navigation

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Blog at WordPress.com.

%d bloggers like this: