Kwa nini sisi daima kuwa P.I.V?


 

Mimi kuomba msamaha kwa tafsiri mbaya.

 

Kwa nini sisi daima kuwa P.I.V?

PIV, kijinsia kujamii kwa mboo ni kuweka katika uke, inachukuliwa kuwa ufafanuzi wa ngono “kawaida” na madaktari, wanasaikolojia, TV, na watu wengi. Lakini inapaswa kuweka uume kwenye uke kuchukuliwa njia pekee ya kufanya mapenzi, au hata ya kawaida ya ngono shughuli?

Hebu tutazame baadhi ya hadithi:

* Hadithi. Kuwa na P.I.V ni njia pekee ya kupata mimba. Hii si kweli.Manii wanaweza kuogelea hadi uke kutoka nje. Mimba mara nyingi unasababishwa kwa njia hii.

* Hadithi. P.I.V ni aina ya kufurahisha ya ngono. Hii ni silly. Ni kufurahisha kwa watu wengi, si wanawake wengi. Kila mtu ana matakwa tofauti, lakini wengi wa wanawake kama kuwa na kisimi yao drivas badala yake. uke ina mishipa wachache ndani, hivyo furaha wakati wa mwanamke anahisi PIV kawaida huja kutoka kuchochea kinembe, pia. Kwa nini kuchochea kinembe na uume?Wapenzi wote kupata radhi. Wanawake wengi hawana kufurahia PIV kama ambavyo kufurahia kusisimua clitoral. Baadhi ya wanawake chuki P.I.V. Kusema “PIV ni furaha” ni opinionated sana, kama kusema, “ice cream ladha nzuri” au, “nyekundu ni rangi bora.”

* Hadithi. uke ni tundu, hivyo ni maana ya kuwa amepata. Puani na masikioni ni mashimo. Je, wanapaswa pia kuwa amepata? Na njia ya haja kubwa? Kitovu? Koo? Urethra? Mashimo baadhi si maana ya kuwa amepata. Cha kusikitisha, watu wengi kuona mwanamke kama kifaa shimo kujazwa kwa fimbo mambo ndani.

* Hadithi. uke unaweza mate nje watoto, kwa hiyo inaweza pia amepata. Hapana kwa sababu tu shimo kwenye mwili unaweza mate nje kitu haina maana ni maana ya kuchukua vitu ndani yake.Unaweza kinyesi. Je, hiyo inamaanisha ngono anal ni kawaida au kufurahisha? Unaweza mate. Je, hiyo inamaanisha kuweka uume kwenye koo ni kufurahisha? Nini kuhusu kutumia jeraha wazi? Hiyo ni shimo, pia. Mashimo baadhi ya juu ya mwili ni si maana ya kujazwa na vitu.

* Hadithi. PIV ni aina ya kawaida ya ngono katika sinema, vitabu, historia, TV, na jamii yetu, hivyo ni moja ya kawaida. Kwa sababu tu kitu fulani ni najisi au amekuwa akiishi katika historia haina kufanya ni nzuri au ya kawaida. Kuwa ubaguzi wa rangi ilikuwa ni kawaida mia kadhaa iliyopita. Je, hiyo inamaanisha kuwa ubaguzi wa rangi ni haki au kawaida? Wanaume ni katika malipo ya zaidi ya vyombo vya habari, ikiwa ni pamoja na movie, kitabu, na viwanda music.Maoni yao yanawakilishwa. Wanaume kawaida kufurahia P.I.V zaidi kuliko wanawake. PIV ni Imechezwa kama njia kuu ya kufanya ngono katika vitabu na sinema kwa sababu watu kufurahia. Maoni ya wanawake kupuuzwa, au sinema kuonyesha asilimia kubwa ya wanawake liking PIV ya kufanya katika maisha ya kweli.

* Hadithi. Wanawake wengi PIV, na wala kulalamika, hivyo pengine kufurahia. Jinsi gani unajua wewe kweli kufurahia kitu kama jamii na vyombo vya habari, sinema, vitabu, na TV, ni mara kwa mara kujaribu kufanya wewe kufurahia? Baadhi ya wanawake kumdanganya wenyewe katika kufikiri wao kufurahia PIV kwa sababu marafiki, TV, madaktari, wanasaikolojia, na waume, kufanya wanawake nadhani kuna kitu kibaya pamoja nao kimwili au kisaikolojia kama hawana. Hii ina maana wanawake kama P.I.V?Kama wanahitaji kwa kiasi kikubwa kubadili mtazamo wao au mwili kama hayo, ni wazi si kweli kama hayo!

* Hadithi. uume ni umbo kama fimbo kwa muda mrefu kwa sababu ni maana ya kwenda ndani ya uke. ngumi ni umbo kama fimbo ndefu. Ni ngumi maana ya kwenda kwenye koo? Je, uume wanatakiwa kwenda katika njia ya haja kubwa? Je, ngumi kwenda uke? Si wote penises ni kubwa na kwa muda mrefu. Baadhi ni vigumu kuonekana wakati wote. Baadhi ni ndogo kuliko labia wastani na kisimi. Kuna mengi makubwa ya labia na clitorises, na kuna wengi penises ndogo. Kuna tofauti kati ya maumbo na ukubwa sehemu za siri wanawake na wanaume. wazo kwamba penises haja ya kuwa na kubwa ni zimejengwa katika jamii.Wavulana ambao wana penises jamii anaona kuwa ndogo mno ni kuchukuliwa kwa daktari ili kuwasaidia kukua. Wanawake na clitorises kubwa na labia ili kupata upasuaji na “kurekebisha” “tatizo”. Wasichana wanaambiwa kukaa pamoja na miguu yao pamoja, ambayo husababisha sehemu za siri kuwa mamacita ndogo. Wavulana aliiambia kugusa na kuwa na makini na penises yao, na hii makini na kuwasiliana na kimwili inawasaidia kukua zaidi. Jamii inazingatia penises kubwa na vaginas tight bora, lakini hii husababisha maafa fulani kwa ajili ya watu wanaofanya PIV Big penises na vaginas tight kusababisha maumivu kwa mwanamke!

* Hadithi. Kama huna kama PIV, wewe ni prude, repressed, au kupambana na ngono. PIV si njia pekee ya ngono, na haipaswi kuchukuliwa zaidi ya kawaida ya ngono kitendo, hivyo si kupambana na ngono kama si kama hayo. Unaweza shughuli nyingine ya mapenzi, kama kuwa na kisimi yako kumbusu au stroked, au kuguswa na uume, au rubbing juu ya mpenzi wako. Si liking ngono AT ALL isn’ta kitu mbaya, aidha. Si kila mtu anapenda ngono tu kama si chocolate kila mtu anapenda, Sushi, au muziki wa classic. Wito wanawake ambao si kama PIV prude ni mbinu watu kutumia kwa hila yao ndani ya kufanya hivyo.

Maswali.

1. Nifanye nini kama mume wangu anataka kuwa na PIV na mimi hawana? Nini kama yeye anajaribu kunishawishi kufanya hivyo?
Tu kusema hakuna! Kama hutaki kufanya jambo fulani, wewe huna.Kama yeye anajaribu kuwashawishi kufanya hivyo, yeye ni annoying na mahitaji ya kuacha. Kama anasema huna upendo kwa sababu huwezi kufanya PIV, yeye ni makosa. Kama hutaki kufanya mambo wewe ni si vizuri na, hii haina maana huna upendo kwake. Kama yeye alikupenda, hakutaka kujaribu kufanya kujisikia hatia hivyo ingekuwa PIV (au aina nyingine yoyote ya ngono).

2. Mpenzi wangu na mimi nikaanza kuwa na PIV na nikamuuliza kusimama na hakusimama. Je, hii ni sahihi?
Kama yeye akaendelea mara moja alimwambia na kuacha, ni ubakaji. “Subiri, mimi nina karibu kumaliza” haikubaliki. Kama wewe ni kuwa kuumiza sasa, au kama unataka kuacha sasa, anahitaji kuacha sasa. Kama yeye tusubiri mpaka yeye “kumaliza” mara moja ve alimwambia kuacha, ina maana aliweza kuwajali zaidi juu ya starehe yako ya usalama wako. Hiyo ni ubakaji.Unahitaji kumtuma mshauri, na taarifa yake, au kukomesha uhusiano. Ni kuwa kubwa.
Baadhi ya watu kutumia kisingizio. Mara baada ya kuanza hawawezi kuacha kwa sababu ni “asili ya kuwaomba”. Hii ni ya kijinga. Wakati wazazi ni katika kitanda na mtoto wao anakwenda katika, mtu daima ya kusimama. Wanapokuwa katika kitanda na pete ya simu, yeye ya kusimama. Kama `anyi inaingia nyumbani, ya kusimama. Kama mtoto kuingia chumba, kupigia simu, au makosa ya jinai ya kuingia kufanya naye wanataka kuacha hii “asili ya kuwaomba” maombi yako, na kuacha lazima tu muhimu.

3. Je, mimi bado wana P.I.V kama nataka?
Kwa kweli! Si wote wanawake chuki P.I.V. Baadhi si nia yake.Wengine hata kufurahia. Wanawake wengi ambao kufurahia kufurahia kinembe kusisimua zaidi. Lakini kila mtu ni mtu binafsi na sisi wote kupata radhi kwa njia tofauti. Baadhi ya watu kupata orgasm kutoka kuwa akambusu kwenye sikio. Wengine kupata moja kutoka kuwa amepata. Hiyo ni maoni yao, na wao wanapaswa kujisikia huru kufanya wanafurahia nini.
Lakini radhi si tu jambo muhimu. Tunahitaji kujua PIV hubeba hatari kwamba vingine njia ya ngono hawana. PIV ni zaidi uwezekano wa kusababisha mimba kuliko vitendo vingine, kama ngono ya mdomo. Inaweza kusababisha viwango vya juu vya ugonjwa wa kansa ya kizazi au kwa wanawake, kutokana na kwamba wanawake ndio wanaopata maji maji.
Jisikie huru kuwa na P.I.V kama unataka. Ni haki yako ya kuchagua aina ya vitendo vya ngono. Ni muhimu kuelewa hatari baadhi ya vitendo kubeba, kama unapaswa kuelewa hatari ya kuendesha baiskeli au kuendesha gari au kunywa pombe.

4. Kwa nini mimi kuhisi weird kwa sababu mimi si P.I.V?
Unaweza kujisikia weird kwa kuwa jamii anakwambia ni jambo la kawaida kufurahia PIV Sinema na nyimbo tu kutumia neno “jinsia” kwa kumaanisha PIV, na wanadhani clitoral kusisimua au vitendo vingine hawahesabiwi kama ngono “halisi”. Ngono mazoea kwamba wanawake kama ni kuitwa “mwanzo”, kama kama si muhimu.
Wanawake wengi kutumia lubricant au kuchukua dawa inayofanya PIV kufurahisha au chini ya chungu. Kama wanawake kupata maumivu PIV wapate kuitwa “tight” na kuambiwa kutembelea madaktari ili waweze kupata “fasta”. Wao kupata kukutwa na hali ya kujifanya kama “vaginismus”, hata kama vaginas wanawake wanaweza kuwa iliyoundwa na amepata. Wakati wanawake chuki PIV, madaktari kuwauliza kama walikuwa ngono vibaya, au kama wana magonjwa ya kwamba kufanya PIV magumu. Nia ya madaktari si wanawake usalama na furaha. Wanataka kuchukua “kuvunjika” mwanamke ambaye anachukia PIV na “fix” na mume wake. Hii inathibitisha kuwa kuna upendeleo katika jamii yetu, na ni katika neema ya watu na raha zao, wanawake si na haki yao kuwa salama.

5. Nini juu ya starehe ya mtu?
Una hakuna wajibu wa kufanya matendo ya ngono na wasiwasi kutoa mtu mwingine radhi. Anaweza kuchochea uume wake kwa rubbing dhidi ya kinembe yako. Tangu shahawa nje ya uke unaweza kusababisha mimba, tafadhali kutumia kinga. Kupoteza starehe si kuhisi kama mbaya kuwa katika maumivu, hivyo ni afadhali kwa mtu kupoteza starehe kuliko kwa mwanamke kuumia. Kama PIV haina madhara, lakini sio kufurahisha, bado lazima kuwa kuombwa kufanya hivyo. Hata kama wewe kufurahia hayo, unapaswa kuwa wajibu. Ni makosa kwa mume wako na wanatarajia kumpendeza.Kutumia watu wengine kwa ajili ya radhi ni mabaya.

6. Lakini hana PIV kuwapa watu zaidi radhi ya rubbing?
Kwa nini jambo hilo? Bado uko si wajibu tafadhali mtu mwingine kwa kufanya kitu cha kufurahia. Nini kama choking naye akampa radhi zaidi kuliko PIV? Je, wajibu wa hulisonga naye? Nini kama choking yake wakati yeye hutumia madawa ya kulevya anatoa yeye hata zaidi kuliko radhi tu choking naye? Lazima wewe kumnunulia madawa ya kulevya, pia? Nini kama mateke watu inampa furaha kwa sababu yeye ni sadist? Lazima awe kick wewe katika tumbo?

7. Kama PIV si kufurahisha baadhi ya wanawake, kwa nini wengi wa wasagaji kutumia dildos au aina nyingine ya penises bandia?
Kura za mashoga wala kutumia mambo kama hayo. Dildos na vitu uume-umbo walikuwa zuliwa kwa sababu anataka jamii kufikiri wanawake wanahitaji wanaume kuwa ngono furaha. Wasagaji wengi wamegundua kinembe badala yake. Baadhi ya wasagaji ambao kununua dildos kufanya hivyo kwa sababu wao ni fooled katika kupenya kufikiri ni utamu ngono kitendo kwa ajili ya mwanamke. Bila shaka, baadhi ya wasagaji, na mapenzi ya jinsia tofauti baadhi, kufurahia kuwa amepata. Lakini ni sana rude kwa ajili ya jamii kwa kudhani wote kama hayo, au kwa kudhani kwamba mwanamke anahitaji mtu au kitu mtu-umbo kuwa na furaha.

8. Mpenzi wangu hakuwa na shinikizo yangu ndani ya kuwa na PIV, mimi waliamua kufanya hivyo. Lakini nilijisikia vibaya baada ya hapo. Kwa nini?
Labda hawakuwa kweli wanataka kufanya hivyo. Jamii ambayo mara nyingi vitendo kama mbakaji. Ni anasema wanawake lazima wawe na PIV, au kwamba ni lazima kutokana na madhara (madaktari, kijamii kejeli). Mara nyingi, wasichana kufikiri waliamua kuwa na PIV, lakini wameweza kweli wamekuwa wanaamini kufanya hivyo na jamii. Anahisi kama alikuwa kubakwa. Alikuwa kubakwa, kwa kweli, na jamii.
Kama PIV ilikuwa chungu, unaweza pia kuwa na hasira kwa sababu unafikiri wanaume ni uwezo wa kuumiza wanawake kingono, lakini kuwa wanawake hawawezi kuwadhuru watu. Ni anahisi kama maumbile kufanyeni duni kwa sababu wewe ni katika mazingira magumu na si yeye. Hii si kweli. Kama kusukuma kinembe yako na labia juu mapumbu yake, ambayo kumdhuru. Siyo kweli kwamba wanawake hawawezi kuwadhuru watu ya kujamiiana. Lakini jamii kamwe kuwaita kitendo vile “mapenzi ya kawaida” kwa sababu wanaume ni kupata kujeruhiwa. Lakini jamii anaamini PIV ni “mapenzi ya kawaida”, hata kama ni injures wanawake fulani. Na tangu PIV si muhimu kwa ajili ya mimba, hakuna sababu ya kuamini PIV ni ya kawaida kwa sababu ni sababu ya uzazi.

9. Lakini si P.I.V njia ya kawaida ya ngono? Je, si ni silika au kitu?
No Si wanyama wote inabidi PIV, na si kila binadamu kuwa na PIVKatika jamii au eras ambayo ngono si kujadiliwa, vijana hawajui hata jinsi ya kuwa na PIV Wana kufundishwa kuweka penises yao katika vaginas wanawake. Kama walikuwa Instinct asili ni kwa nini wanahitaji kufundishwa kufanya hivyo? Baadhi ya watu kusema ni ya asili ili kuwadanganya wanawake katika kufikiri ni kitu wao ni zinatakiwa kufanya, au kuomba radhi kutokana na kumbaka mwanamke.

10. Najisikia weird wakati hatuna P.I.V. Ni kama sisi kweli hakuwa na ngono.
Hisia Hii ni kutokana na hali ya kiutamaduni. Jamii anajaribu kufanya unafikiri PIV ni “halisi” ngono. P.I.V ni moja tu ya aina ya ngono. Kama jamii kuchukuliwa anal sex “halisi” ngono, au ngono ambapo mmoja mpenzi kwama kooni nyingine, au ngono ambapo uume kwa njia ya mlango wa kizazi akararua ndani ya mfuko wa uzazi, unaweza kuwa na hisia sawa juu ya matendo hayo. Huna haja ya kuwa na P.I.V kufanya ngono. Kama kufurahia PIV, ni sawa na kufanya hivyo, lakini unapaswa kujifunza juu ya matokeo mabaya ya kwanza, na kuhakikisha hamu yako ya kufanya hivyo ilikuwa si kusukumwa na watu wengine au kwa vyombo vya habari. Ni vizuri kuwa na aina ya vitendo vya ngono, lakini hakikisha wewe ni kuwa wa kweli na wewe mwenyewe na si kufanya kitu chochote wewe ni wasiwasi na.

Tafadhali kushiriki video na wasichana wengine na si kuwa na hofu ya kujadili PIV kwa rafiki yako, kama hawana nia ya kujadili masuala hayo. Zaidi ya wanawake wanahitaji kusikia hili, hasa kwa vile wengi wanadhani ni wale tu ambao si kama PIV Watu hawana haki ya kutumia mwili wako kwa ajili ya ngono, PIV, au vitendo vingine, na unahitaji kujua jinsi ya kukataa.

PIV hubeba hatari, ikiwa ni pamoja na mimba, hatari ya kansa ya kizazi, maumivu, akamtikisatikisa, dryness, soreness, na hisia za kisaikolojia za kuwa walivamia (hasa kama mume ni mshirika).Wewe ni bure kwa kuwa nayo, lakini ni lazima daima kuelewa hatari ya kwanza, hatari kwamba jamii ambayo mara nyingi inashughulikia up.
Je, si lazima shinikizo kutoka kwa jamii, vyombo vya habari, na kutoka kwa waume kushawishi uamuzi wako, na kuhakikisha kufikiri kabla ya kuwa na PIV

Wewe mwenyewe mwili wako!

Categories: Foreign Language (Translations), Health and Medicine, Kiswahili (Swahili), PIV, Radical Feminism, Sex | Tags: , , , , , , , , , | Leave a comment

Post navigation

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Create a free website or blog at WordPress.com.

%d bloggers like this: